Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSFP 100G

Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

Trung Quốc Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số nhà cung cấp
Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên: 100G QSFP28 SR4 Khoảng cách: 100m
Tốc độ dữ liệu: 100Gb / giây ứng dụng: Mạng FTTT FTTB FTTX
Loại chất xơ: SFP + thu phát Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 C

Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

Mô tả Sản phẩm

Sản phẩm này là một mô-đun thu phát tích hợp có chứa thành phần vi quang và vật liệu bán dẫn, và có thể thực hiện chuyển đổi quang-điện và chuyển đổi quang-điện. Mô-đun này được thiết kế dưới dạng bộ thu phát bốn kênh, có thể cắm, song song, QSFP + để truyền thông cáp quang 100Gbps.

Tính năng sản phẩm

• Đầu nối quang MTP / MP0

• Nguồn điện đơn + 3,3V

• Yếu tố hình thức QSFP28 MSA có thể cắm nóng

• Khoảng cách lên tới 100m OM4 MMF

• Giao diện nối tiếp điện 4x28G (CEI-28G-VSR)

• Ghép nối tín hiệu CML

• Công suất tiêu tán thấp (Tối đa: 3,5W)

• Được xây dựng trong chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

• Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ℃ đến 70 ℃

• Tuân thủ 100GBASE-SR4

• Giao diện truyền thông I2C

Các ứng dụng

• 100GBASE-SR4

• Infiniband QĐR / DDR / SDR

• Kết nối Datacom 100G

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSQ85TXM-CDS1

QSFP28 SR4 100m OM4, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)