Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSFP 100G

Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song

Trung Quốc Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Máy thu phát quang ứng dụng: Viễn thông
Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70 độ Tỷ lệ ngày: 110F
Loại trình kết nối: LC Cung cấp điện: 3,3V

Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song

Các ứng dụng

• Mạng cục bộ (LAN)

• Mạng diện rộng (WAN)

• Chuyển sang giao diện bộ định tuyến

• OTU4 OTU4 OTL4.4

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 112Gbps

• Đầu nối LC kép

• cắm nóng

• PIN hoặc APD ROSA

• Vận hành tốc độ dữ liệu nối tiếp điện lên tới 27.952493Gbps

• 4 giao diện nối tiếp điện song song

• Áp dụng cho kết nối SMF 10km (PIN) hoặc 30km (APD)

• Tiêu thụ điện năng thấp, <3W

• Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số Interfacel

• Giao diện truyền thông MDIO

• Tuân thủ 100GBASE-LR4, ER4 và OTU4

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

 

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLCFXXTXL-CD10R

CFP2 100G LR4, Bộ nhận mã PIN 0 ~ 70 ℃

OLCFXXTXL-CD30R

CFP2 100G ER4, Bộ thu APD 0 ~ 70 ℃

1508402951245035.jpg

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)