Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSFP 100G

Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G

Trung Quốc Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G nhà cung cấp
Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên: Bộ thu phát 100G CFP Tốc độ dữ liệu: 100Gb / giây
ứng dụng: Mạng FTTT FTTB FTTX Điều kiện: Thương hiệu mới
Màu: Bạc trắng Cung cấp điện: 3,3V

Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G

Sự miêu tả

Bộ thu phát SFP của chúng tôi là một mô-đun thu phát quang CISCO Tương thích. Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương thích bao gồm SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM. Tất cả các sản phẩm đều tương thích với MSA. Chúng phù hợp với hệ thống mạng Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, SDH / STM và Kênh sợi quang.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 103.1Gbps đến 112Gbps

• Đầu nối LC kép

• cắm nóng

• Bộ phát và pin DWDM 10x10Gb / s

• Giao diện điện 10 x 10G MLD

• Áp dụng cho kết nối SMF 80km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <18W

• Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số Interfacel

• Giao diện truyền thông MDIO

Các ứng dụng

• 100GBASE-ZR10 100G Ethernet

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLCCXXTXL-CD80

100G CFP ZR10 80Km 0 ~ 70 ℃

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)