Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmQGFP 40G +

Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m

Trung Quốc Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m nhà cung cấp
Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 100m 300m
Tốc độ dữ liệu: 40G Đầu nối: LC
Chứng nhận: ISO9001,RoHS,CE Tên sản phẩm: Mô-đun 40G QSFP +

Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m

Sự miêu tả

Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương thích bao gồm SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM. Tất cả các sản phẩm đều tương thích với MSA. Chúng phù hợp với hệ thống Fast Ethernet, Gigabit Ethernet.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 1.06 đến 10.5Gb / s trên mỗi Kênh

• Hộp đựng MPO bốn kênh, 1x12

• Yếu tố hình thức QSFP + có thể cắm nóng

• Công nghệ mảng 850S của VCSEL

• Áp dụng cho 100m & 300m trên OM3 MMF, 150m & 400m trên OM4 MMF.

• Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,5W

• Giao diện điện XLPPI chưa được tiết lộ

• Nhiệt độ vỏ máy: -5 ° C đến 80 ° C

Các ứng dụng

• Ethernet 40GBASE-SR4 40G

• Kết nối bộ định tuyến và bộ định tuyến Datacom / Telecom

• Ứng dụng tập hợp dữ liệu và bảng nối đa năng

• Giao thức độc quyền và ứng dụng mật độ

• Truyền Infiniband ở 4CH SDR, DDR và ​​QĐR

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSQ854XM-CDS1

QSFP +, 40Gb / s, 850nm, 100m, 0 ~ 70 ℃ MPO

OLSQ854XM-CDS3

QSFP +, 40Gb / s, 850nm, 300m, 0 ~ 70 ℃ MPO

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Với khái niệm về Chất lượng đầu tiên, Định hướng dịch vụ, Thực tế và Sáng tạo, Cải tiến liên tục, Olink tiếp tục phát triển và tối ưu hóa giải pháp thiết kế sản phẩm, để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi những sản phẩm và dịch vụ hiệu quả nhất về chi phí, cũng như một số sản phẩm tùy chỉnh.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)