Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmQGFP 40G +

Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp

Trung Quốc Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp

Mô tả Sản phẩm


40 Gigabit QSFP + này có thể thực hiện chuyển đổi quang-điện và chuyển đổi quang-điện. Mô-đun này được thiết kế dưới dạng bộ thu phát bốn kênh, có thể cắm, song song, QSFP + để truyền thông cáp quang 40Gbps.

Tính năng sản phẩm

• Các mô-đun thu phát song công toàn bộ bốn kênh

• Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 11,2Gbit / s trên mỗi kênh

• Lên đến 10km truyền sợi quang chế độ đơn

• Mảng laser DFB bên trong

• Tiêu thụ điện năng thấp <2,5W,

• Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 ° C đến + 70 ° C

• Điện áp nguồn 3,3V

• Tuân thủ RoHS 6

• Yếu tố hình thức QSFP có thể cắm nóng

• Ổ cắm đầu nối MPO đơn

• Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

  

Các ứng dụng

• InfiniBand QĐR, DDR và ​​SDR

• Ethernet 40G

• Kết nối tốc độ cao độc quyền

• Trung tâm dữ liệu

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSQ314XL-CD10

QSFP +, 40Gb / s, bước sóng CWDM 1310nm (4x10G) 10Km, 0 ~ 70 ℃ LC

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)