Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSOC AOC

AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI

Trung Quốc AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI nhà cung cấp
AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên: 100G AOC SFP Loại cáp: AOC
Hình thức: SFP Tốc độ dữ liệu: 10 giờ
ứng dụng: Trung tâm dữ liệu Nhiệt độ hoạt động: 0-70 độ

AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt Hiệu suất EMI tốt

Đặc trưng

Tiêu thụ điện năng thấp ﹤ 0,35W mỗi đầu

Giao diện điện tương thích với SFF-8431

Lên đến 300m trên OM3 MMF

Máy phát VCSEL 850nm, máy thu phát hiện mã PIN

Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C

Điện áp cung cấp 3,3V

Tuân thủ RoHS 6

Yếu tố hình thức SFP + Pluggable nóng

Ứng dụng hiệu suất EMI tốt

Các ứng dụng

10 Gigabit Ethernet

1x InfiniBand QĐR. DDR, SDR

Cụm máy tính hiệu năng cao

Ứng dụng Kênh sợi 4G và 8G

Máy chủ, thiết bị chuyển mạch, lưu trữ, bộ điều hợp thẻ máy chủ và trung tâm dữ liệu

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSQ001XC-CNMXX

10Gb / s SFP + - 10G SFP + Cáp quang chủ động

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, RoHS, ISO, CE.

Từ khóa:

qsfp + aoc,

sfp aoc

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)