Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm25Gbe SFP28

Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi

Trung Quốc Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi nhà cung cấp
Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên: 25Gbe SFP28 tính năng: Nhỏ gọn
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 100m
Tốc độ dữ liệu: 25G Chứng nhận: ISO 9001 , RoHS

Trọng lượng nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module kết nối song song 100m 850nm

Sự miêu tả

Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương thích bao gồm SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM. Tất cả các sản phẩm đều tương thích với MSA. Chúng phù hợp với hệ thống mạng Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, SDH / STM và Kênh sợi quang.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 25,78Gb / giây

• Đầu nối LC kép

• Dấu chân SFP28 cắm nóng

• Máy phát VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN

• Khoảng cách lên tới 100m @ 50/125 um OM4

• Khoảng cách lên tới 70m @ 50/125 um OM3

• CDR kép tích hợp

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,2W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Tuân thủ Thông số kỹ thuật SFP28 SFF-8402e

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Các ứng dụng

• 25,78Gb / giây một làn 100GBE SR4

• 25 GB

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSP852XL-CDS3

SFP +, lên tới 25,78Gb / s, 850nm, 70 / 100m so với OM3 / OM4, 0 ~ 70 ℃,

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Với khái niệm về Chất lượng đầu tiên, Định hướng dịch vụ, Thực tế và Sáng tạo, Cải tiến liên tục, Olink tiếp tục phát triển và tối ưu hóa giải pháp thiết kế sản phẩm, để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi những sản phẩm và dịch vụ hiệu quả nhất về chi phí, cũng như một số sản phẩm tùy chỉnh.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, RoHS, ISO, CE.

Từ khóa:

25g sfp28 er,

sfp + pricei

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)