Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ thu phát 10G XFP

Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm

Trung Quốc Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm nhà cung cấp
Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Khoảng cách: 60km Bước sóng: 1270nm / 1330nm
Đầu nối: LC Tên sản phẩm: Bộ thu phát 10G XFP
Tốc độ dữ liệu: 30% Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70

Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm

Sự miêu tả


10G XFP là mô-đun thu phát quang xfp. Đây là các thiết bị chuyển đổi phương tiện quang độc lập giao thức được sử dụng trong Mạng SONET / SDH, 10G Ethernet và các ứng dụng kênh sợi quang. Bộ thu phát XFP hiện là bộ thu phát rẻ nhất và nhỏ nhất.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC đơn giản

• Dấu chân XFP có thể cắm nóng

• Máy phát DFB 1270nm không được giải mã, máy dò ảnh APD 1330nm

• Máy phát DFB 1330nm không được giải mã, máy dò ảnh APD 1270nm

• Áp dụng cho kết nối SMF 60km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,5 W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Gói XFP MSA

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 đến 70 ° C

Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

Các ứng dụng

• 10GBASE-ER ở tốc độ 10.3125Gbps

• 10GBASE-EW ở tốc độ 9,953Gbps

• Ethernet 10GBASE-BX 10G

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLXB231XL-CD60

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 60km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB321XL-CD60

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 60km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB231XL-ID60

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 60km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB321XL-ID60

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 60km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, RoHS, ISO, CE.

Từ khóa:

10 gigabit xfp,

10gb xfp

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)