Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ thu phát 10G XFP

1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

Trung Quốc 1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây nhà cung cấp
1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: BID 10G XFP Khoảng cách: 10km
Bước sóng: 1270nm / 1330nm Đầu nối: LC
Tốc độ dữ liệu: 10Gb / giây Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 70 ° C

1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

Sự miêu tả


Sản phẩm này là bộ thu phát XFP có thể cắm yếu tố nhỏ được tăng cường 10Gbps tương thích với SDH OC192 / STM64, 10GBASE-LR / LW,
1200-SM-LL-L 10G FC. Nó phù hợp với truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet / FC / SDH 10Gbps.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC đơn giản

• Dấu chân XFP có thể cắm nóng

• Máy phát DFB 1270nm không được giải mã, máy dò ảnh PIN 1330nm

• Máy phát DFB 1330nm không được giải mã, máy dò ảnh PIN 1270nm

• Áp dụng cho kết nối SMF 10km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,8W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Gói XFP MSA

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 đến 70 ° C

Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

Các ứng dụng

• 10GBASE-LR ở tốc độ 10.3125Gbps

• 10GBASE-LW ở tốc độ 9,953Gbps

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLXB231XL-CD10

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 10km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB321XL-CD10

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 10km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB231XL-ID10

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 10km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLXB321XL-ID10

XFP Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 10km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, RoHS, ISO, CE.

Từ khóa:

Mô-đun 10g xfp,

10gb xfp

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)