Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10 Gigabit SFP +

1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Trung Quốc 1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431 nhà cung cấp
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Khoảng cách: 40km Bước sóng: 1470-1610nm
Tên: