Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10 Gigabit SFP +

Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm

Trung Quốc Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm nhà cung cấp
Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 1310nm-1550nm Khoảng cách: 10km
Tên: 10G BIDI SFP + tính năng: Nhỏ gọn
Nhiệt độ hoạt động: 0-70 độ Chứng nhận: ISO9001,RoHS,CE

Đầu nối LC đơn giản 10 Gigabit SFP +, 10G BIDI SFP + 10km 1310nm-1550nm

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSB351XL-CD10

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1310/1550nm, 10km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB531XL-CD10

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1550/1310nm, 10km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB351XL-ID10

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1310/1550nm, 10km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB531XL-ID10

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1550/1310nm, 10km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC đơn giản

• SFP + dấu chân cắm nóng

• Máy phát DFB 1310nm không được giải mã, máy dò ảnh PIN 1550nm

• Máy phát DFB 1550nm không được giải mã, máy dò ảnh PIN 1310nm

• Áp dụng cho kết nối SMF 10km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Giao diện quang tương thích với chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 đến 70 ° C

Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

Các ứng dụng

• 10GBASE-LR ở tốc độ 10.3125Gbps

• 10GBASE-LW ở tốc độ 9,953Gbps

• Liên kết quang khác

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, ISO 9001, CE, RoHS.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Khoảng cách: 40km

Bước sóng: 1470-1610nm

Tên: