Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10 Gigabit SFP +

Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm

Trung Quốc Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm nhà cung cấp
Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 1270nm ~ 1330nm Khoảng cách: 60km
Tên: Mô-đun BIDI 10G SFP + Nhiệt độ hoạt động: 0-70 độ
tính năng: trọng lượng nhẹ Chứng nhận: ISO 9001 , RoHS

Đa năng 10 Gigabit SFP +, BIDI 10G SFP + Module 60km 1270nm ~ 1330nm

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSB231XL-CD60

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 60km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB321XL-CD60

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 60km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB231XL-ID60

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1270/1330nm, 60km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSB321XL-ID60

SFP + Bidi, 9,95 đến 11,3Gb / s, 1330/1270nm, 60km, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC đơn giản

• SFP + dấu chân cắm nóng

• Máy phát DFB 1270nm không được giải mã, máy thu APD 1330nm

• Máy phát DFB 1330nm không được giải mã, máy thu APD 1270nm

• Áp dụng cho kết nối SMF 60km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,5W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 đến 70 ° C

Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

Các ứng dụng

• Ethernet 10.3125Gbps

• 10GBASE-EW ở tốc độ 9,953Gbps

• Liên kết quang khác

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, ISO 9001, CE, RoHS.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)