Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10 Gigabit SFP +

Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm

Trung Quốc Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm nhà cung cấp
Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 300m
Tên: 10 Gigabit SFP + tính năng: Bền chặt
Nhiệt độ hoạt động: 0-70 độ Chứng nhận: ISO9001,RoHS,CE

Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số 10 Gigabit SFP + 300m 850nm

 

Sự miêu tả

 

We promise all the advertised optical modules are brand new and absolutely never use old and refurbished materials. Chúng tôi hứa rằng tất cả các mô-đun quang được quảng cáo là hoàn toàn mới và hoàn toàn không bao giờ sử dụng các vật liệu cũ và tân trang. All the optical modules have been through functional test and aging test. Tất cả các mô-đun quang học đã được thông qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa. We provide warranty for all the optical transceivers from the date of shipment. Chúng tôi cung cấp bảo hành cho tất cả các máy thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

 

Tính năng sản phẩm

 

• Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC kép

• SFP + dấu chân cắm nóng

• Máy phát VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN

• Lên đến 300m trên 50 / 125um MMF (2000MHZ.KM)

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Giao diện quang tương thích với chuẩn IEEE 802.3ae

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 ~ 70 ° C

Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

 

Các ứng dụng

 

• 10G Base-SR / SW ở 10.3125G

• Kênh sợi 10G

• Liên kết quang khác

 

Thông tin đặt hàng

 

Một phần số

Sự miêu tả

OLSP851XL-CDS3

SFP +, lên tới 11,3Gb / s, 850nm, 300m, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

OLSP851XL-IDS3

SFP +, lên tới 11,3Gb / s, 850nm, 300m, -40 ~ 85 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số

 

Về chúng tôi

 

Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd established in the year of 2011, is a professional manufacturer of optical transceiver. Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. We are dedicated in design, develop, production and distribute the optical transceivers to fulfill customer's requirement on optical communication.Olink is able to offer a vast range of optical modules from 155Mbps ~ 100Gbps, including CFP2, QSFP+, XFP, SFP+, SFP, PON and CWDM, DWDM solutions, to support various protocols and meet with different requirement on Fiber Channel, Ethernet, SONET/SDH, FTTx, Data Center etc. And all product quality are backed by our strong R&D ability, rigorous quality control procedure and rich production experience. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Our modules exported to China domestic market, Asia, Southeast Asia, Europe and American market etc. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

 

Lợi thế cạnh tranh

 

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Lower cost than others in the market. 2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (We use our own management mod to control cost well.) (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, ISO 9001, CE, RoHS.

 

 

 
 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Khoảng cách: 40km

Bước sóng: 1470-1610nm

Tên: