Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule sợi SFP

Module Ethernet SFP Module kết nối LC kép cho các hệ thống truyền dẫn quang

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Module Ethernet SFP Module kết nối LC kép cho các hệ thống truyền dẫn quang

Trung Quốc Module Ethernet SFP Module kết nối LC kép cho các hệ thống truyền dẫn quang nhà cung cấp
Module Ethernet SFP Module kết nối LC kép cho các hệ thống truyền dẫn quang nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Module Ethernet SFP Module kết nối LC kép cho các hệ thống truyền dẫn quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm Đầu nối: Đầu nối LC kép
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 Tên sản phẩm: Mô đun SFP sợi Ethernet
Ứng dụng: