Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10 Gigabit SFP +

Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ năng lượng thấp 1550nm

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ năng lượng thấp 1550nm

Trung Quốc Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ năng lượng thấp 1550nm nhà cung cấp
Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ năng lượng thấp 1550nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ năng lượng thấp 1550nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OLKOPTO
Chứng nhận: CE / ISO / RoHS
Số mô hình: OEM OEM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Khoảng cách: 80km Bước sóng: 1530nm - 1550nm
Tên: 10G SFP + BIDI Nhiệt độ hoạt động: 0-70 độ
tính năng: Bền chặt Chứng nhận: ISO9001,RoHS,CE

Có thể cắm nóng 10G SFP + BIDI 80km 1530nm - Tiêu thụ điện năng thấp 1550nm

Sự miêu tả

Bộ thu phát là mô đun có thể cắm yếu tố dạng nhỏ để truyền thông dữ liệu quang song công, chẳng hạn như 10GBASE-LR / LW được xác định bởi IEEE 802.3ae. Đó là với đầu nối SFP + 20 chân để cho phép khả năng cắm nóng.

Tính năng sản phẩm

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

• Đầu nối LC đơn giản

• SFP + dấu chân cắm nóng

• Làm mát máy phát EML 1530nm, máy thu APD 1550nm

• Bộ phát EML 1550nm được làm mát, bộ thu APD 1530nm

• Áp dụng cho kết nối SMF 80km

• Tiêu thụ điện năng thấp, <1,5W

• Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

• Giao diện quang tương thích với chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR

• Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

• Nhiệt độ trường hợp vận hành:

Thương mại: 0 đến 70 ° C

  

Các ứng dụng

• Ethernet 10.3125Gbps

• Liên kết quang khác

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Sự miêu tả

OLSBMO1XL-CD80

SFP + Bidi, 9,95 đến 10,3Gb / giây, 1530 / 1550nm, 80km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

OLSBOM1XL-CD80

SFP + Bidi, 9,95 đến 10,3Gb / giây, 1550/1530nm, 80km, 0 ~ 70 ℃, với DDM

Lưu ý: Khi bước sóng CWDM, bước sóng dao động> 20nm

Về chúng tôi

Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất chuyên nghiệp của máy thu phát quang. Chúng tôi tận tâm trong việc thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các bộ thu phát quang để đáp ứng yêu cầu của khách hàng về truyền thông quang. Liên kết có thể cung cấp một loạt các mô-đun quang từ 155Mbps ~ 100Gbps, bao gồm CFP2, QSFP +, XFP, SFP +, SFP, PON và các giải pháp CWDM, DWDM, để hỗ trợ các giao thức khác nhau và đáp ứng các yêu cầu khác nhau về Kênh sợi quang, Ethernet, SONET / SDH, FTTx, Trung tâm dữ liệu, v.v. kinh nghiệm. Các mô-đun của chúng tôi xuất khẩu sang thị trường nội địa Trung Quốc, Châu Á, Đông Nam Á, Châu Âu và thị trường Mỹ, v.v.

Lợi thế cạnh tranh

1. Chất lượng tuyệt vời

2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát chi phí tốt.)

3. Hoàn toàn tương thích 100% Đã kiểm tra.

4. Hỗ trợ OEM / ODM (Quy trình rõ ràng hơn với bạn.)

5. Cổ phiếu lớn, giao hàng nhanh (Sản xuất nhanh với đại lý vận chuyển hợp tác)

6. Tiêu thụ năng lượng thấp tuyệt vời (Yêu cầu chất lượng riêng của chúng tôi.)

7. Hoàn thành các chứng chỉ, UL, ISO 9001, CE, RoHS.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen OlinkPhotonics Inc., Ltd
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431
1470-1610nm 40km 10G SFP + CWDM Giao diện điện tuân thủ SFF-8431

Khoảng cách: 40km

Bước sóng: 1470-1610nm

Tên: