Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

SFP 100G

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SFP 100G

(10)
Trung Quốc Giao diện điện CPPI 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Bộ thu phát SR10 850nm 100m nhà máy sản xuất

Giao diện điện CPPI 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Bộ thu phát SR10 850nm 100m

Giao diện điện CPPI 100G SFP, 100G CFP2 CFP2 Bộ thu phát SR10 850nm 100m Sự miêu tả Tất cả các bộ thu phát SFP của chúng tôi đều được thử nghiệm nội bộ trước khi vận chuyển để đảm bảo rằng chúng sẽ đến trong đi... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số nhà máy sản xuất

Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

Bộ nguồn 3,3V 100G QSFP28 SR4 100m tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số Mô tả Sản phẩm Sản phẩm này là một mô-đun thu phát tích hợp có chứa thành phần vi quang và vật liệu bán dẫn, và có thể thực hiện chuy... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G nhà máy sản xuất

Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G

Bộ kết nối LC đôi 100G SFP, Bộ thu phát CFR di động ZR10 80km 100G Sự miêu tả Bộ thu phát SFP của chúng tôi là một mô-đun thu phát quang CISCO Tương thích. Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Tản điện công suất thấp 100G QSFP28 Giao diện quang song công LC LC nhà máy sản xuất

Tản điện công suất thấp 100G QSFP28 Giao diện quang song công LC LC

Tản điện công suất thấp 100G QSFP28 Giao diện quang song công LC LC Sự miêu tả Những sản phẩm này có thể được sử dụng tương thích trong các thiết bị thương hiệu của CISCO. Chúng tôi là nhà cung cấp đáng tin cậy ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Bộ thu 100G SFP có thể cắm nóng, 100G CFP4 LR4 10km cho mạng cục bộ nhà máy sản xuất

Bộ thu 100G SFP có thể cắm nóng, 100G CFP4 LR4 10km cho mạng cục bộ

Bộ thu 100G SFP có thể cắm nóng, 100G CFP4 LR4 10km cho mạng cục bộ Lợi thế 1. Chất lượng tuyệt vời 2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị trường. (Chúng tôi sử dụng mod quản lý riêng để kiểm soát ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Trọng lượng nhẹ 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G Giao diện nối tiếp điện nhà máy sản xuất

Trọng lượng nhẹ 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G Giao diện nối tiếp điện

Trọng lượng nhẹ 100G QSFP28 LR4 10km 4x25G Giao diện nối tiếp điện Tính năng sản phẩm Giao diện quang kép Nguồn điện đơn + 3,3V Yếu tố hình thức QSFP28 MSA có thể cắm nóng Giao diện nối tiếp điện 4x25G Tuân thủ ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Mạng diện rộng 100G SFP CFP4 LR4 10km Hỗ trợ Tốc độ bit lên tới 112Gbps nhà máy sản xuất

Mạng diện rộng 100G SFP CFP4 LR4 10km Hỗ trợ Tốc độ bit lên tới 112Gbps

Mạng diện rộng 100G SFP CFP4 LR4 10km Hỗ trợ Tốc độ bit lên tới 112Gbps Sự miêu tả SFP đầy đủ là yếu tố nhỏ có thể cắm được. Chúng cũng được gọi là GBIC mini do sự tương đồng về chức năng với các bộ thu phát ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Kích thước nhỏ 100G QSFP28 Máy thu phát phạm vi hoạt động rộng Phạm vi nhiệt độ nhà máy sản xuất

Kích thước nhỏ 100G QSFP28 Máy thu phát phạm vi hoạt động rộng Phạm vi nhiệt độ

Kích thước nhỏ 100G QSFP28 Máy thu phát phạm vi hoạt động rộng Phạm vi nhiệt độ Các ứng dụng • 100GBASE-LR4 • Kết nối Infiniband QĐR và DDR • Kết nối Datacom 100G Tính năng sản phẩm • Giao diện quang thụ thể LC ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song nhà máy sản xuất

Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song

Mô-đun SFP 100G nhỏ gọn CFP2 LR4 ER4 4 Giao diện nối tiếp điện song song Các ứng dụng • Mạng cục bộ (LAN) • Mạng diện rộng (WAN) • Chuyển sang giao diện bộ định tuyến • OTU4 OTU4 OTL4.4 Tính năng sản phẩm • Hỗ ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Giao diện truyền thông MDIO kim loại 100G CFP2 ER4 40km Tiêu thụ điện năng thấp nhà máy sản xuất

Giao diện truyền thông MDIO kim loại 100G CFP2 ER4 40km Tiêu thụ điện năng thấp

Giao diện truyền thông MDIO kim loại 100G CFP2 ER4 40km Tiêu thụ điện năng thấp Thông tin đặt hàng Một phần số Sự miêu tả OLCFXXTXL-CD40 CFP2 100G ER4 40Km 0 ~ 70 ℃ Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit lên t... Read More
2020-03-17 14:35:45
Page 1 of 1