Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

QGFP 40G +

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

QGFP 40G +

(5)
Trung Quốc Đầu nối quang LC 40G QSFP + Đến 10G SFP + Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp nhà máy sản xuất

Đầu nối quang LC 40G QSFP + Đến 10G SFP + Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

Đầu nối quang LC 40G QSFP + TO 10G SFP + Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 1.06 đến 10.5Gb / s trên mỗi Kênh • Đầu nối quang LC • Nguồn điện đơn + 3,3V • Yếu tố h... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Nhẹ 10km 40G QSFP + Bộ thu phát Giao diện điện XLPPI chưa được phát hành nhà máy sản xuất

Nhẹ 10km 40G QSFP + Bộ thu phát Giao diện điện XLPPI chưa được phát hành

Nhẹ 10km 40G QSFP + Bộ thu phát Giao diện điện XLPPI chưa được phát hành Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 41,2Gb / s • Thùng đựng LC kép • Yếu tố hình thức QSFP + có thể cắm nóng • Bộ phát CWDM 4x10Gb / s ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp nhà máy sản xuất

Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp

Ethernet 40G QSFP + PSM 10km, 40 Gigabit QSFP + Tiêu thụ điện năng thấp Mô tả Sản phẩm 40 Gigabit QSFP + này có thể thực hiện chuyển đổi quang-điện và chuyển đổi quang-điện. Mô-đun này được thiết kế dưới dạng b... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Điện áp 3,3V 40G QSFP + PSM 2km, Mô-đun quang QSFP DFB Laser Array Bên trong nhà máy sản xuất

Điện áp 3,3V 40G QSFP + PSM 2km, Mô-đun quang QSFP DFB Laser Array Bên trong

Điện áp 3,3V 40G QSFP + PSM 2km, Mô-đun quang QSFP DFB Laser Array Bên trong Sự miêu tả Bộ thu phát SFP chủ yếu được sử dụng để liên kết các thiết bị trong viễn thông và truyền thông dữ liệu như thiết bị chuyển ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Trung Quốc Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m nhà máy sản xuất

Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m

Mô-đun 40G QSFP + có thể cắm nóng, 40Gb QSFP + Bộ thu phát quang 850nm 100m 300m Sự miêu tả Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương thích bao gồm SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM. Tất cả các sản phẩm ... Read More
2020-03-17 14:35:45
Page 1 of 1