Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

SOC AOC

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SOC AOC

(4)
Trung Quốc Bi Directional 100G AOC SFP, 100G QSFP28 Hỗ trợ thu phát Tốc độ bit 103.1Gbps nhà máy sản xuất

Bi Directional 100G AOC SFP, 100G QSFP28 Hỗ trợ thu phát Tốc độ bit 103.1Gbps

Bi Directional 100G AOC SFP, 100G QSFP28 Hỗ trợ thu phát Tốc độ bit 103.1Gbps Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 103.1Gbps • Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 và CAUI-4 • Hoạt động hai chiều: 4 ... Read More
2020-03-17 14:35:46
Trung Quốc 40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC 3.3V Điện áp tiêu thụ điện áp thấp nhà máy sản xuất

40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC 3.3V Điện áp tiêu thụ điện áp thấp

40G Ethernet AOC SFP, QSFP + AOC 3.3V Điện áp tiêu thụ điện áp thấp Đặc trưng • Cáp quang tích cực song công bốn kênh • Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 11,3Gbit / s trên mỗi kênh • Công nghệ mảng VCSEL đáng tin c... Read More
2020-03-17 14:35:46
Trung Quốc Mô-đun AOC SFP nhỏ gọn 0 đến 70 độ C Nhiệt độ trường hợp Phạm vi hoạt động nhà máy sản xuất

Mô-đun AOC SFP nhỏ gọn 0 đến 70 độ C Nhiệt độ trường hợp Phạm vi hoạt động

Mô-đun AOC SFP nhỏ gọn 0 đến 70 độ C Nhiệt độ trường hợp Phạm vi hoạt động Đặc trưng Kết thúc QSFP + AOC: • Tuân thủ Thông số kỹ thuật 40GBASE-SR4 và XLPPI cho mỗi ứng dụng IEEE 802.3ba-2010 và hỗ trợ các ứng d... Read More
2020-03-17 14:35:46
Trung Quốc AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI nhà máy sản xuất

AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt EMI

AOC SFP có thể cắm nóng, SFP 10Gbe + Hiệu suất thu phát tốt Hiệu suất EMI tốt Đặc trưng Tiêu thụ điện năng thấp ﹤ 0,35W mỗi đầu Giao diện điện tương thích với SFF-8431 Lên đến 300m trên OM3 MMF Máy phát VCSEL ... Read More
2020-03-17 14:35:46
Page 1 of 1