Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

25Gbe SFP28

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

25Gbe SFP28

(6)
Trung Quốc Có thể cắm nóng 25Gbe SFP28, 25G DWDM SFP28 Tiêu thụ năng lượng thấp 10km nhà máy sản xuất

Có thể cắm nóng 25Gbe SFP28, 25G DWDM SFP28 Tiêu thụ năng lượng thấp 10km

Có thể cắm nóng 25Gbe SFP28, 25G DWDM SFP28 Tiêu thụ năng lượng thấp 10km Sự miêu tả Chúng tôi là nhà cung cấp đáng tin cậy của bộ thu phát SFP. Chúng tôi sản xuất và dự trữ một số lượng lớn máy thu phát SFP. T... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Tỷ lệ truyền cao 25Gbe SFP28 LAN WDM 40km Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3CC nhà máy sản xuất

Tỷ lệ truyền cao 25Gbe SFP28 LAN WDM 40km Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3CC

Tỷ lệ truyền cao 25Gbe SFP28 LAN WDM 40km Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3CC Sự miêu tả Tất cả các bộ thu phát SFP của chúng tôi đều được thử nghiệm nội bộ trước khi vận chuyển để đảm bảo rằng chúng sẽ đến trong ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Được xây dựng trong Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km Nguồn đơn 3.3V nhà máy sản xuất

Được xây dựng trong Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km Nguồn đơn 3.3V

Được xây dựng trong Dual CDR 25G SFP28 ER Lite 1310nm 30km Nguồn đơn 3.3V Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 24,33Gb / s đến 25,78Gb / giây với chế độ tương tác CDR • Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 Gb / s đến 10,31 ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc 1310nm 10km 25Gbe SFP28 Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số thu phát nhà máy sản xuất

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số thu phát

1310nm 10km 25Gbe SFP28 Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số thu phát Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 25,78Gb / giây • tuân thủ chuẩn IEEE 802.3by • tuân thủ SFF-8402 cho giải pháp SFP28 • ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Đầu nối LC đơn giản 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km nhà máy sản xuất

Đầu nối LC đơn giản 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km

Đầu nối LC đơn giản 25Gbe SFP28, 25G SFP + BIDI 1270 / 1330nm 10km Các ứng dụng • Ethernet 25G • CPRI 10 • Liên kết quang khác Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 24,3 đến 26,5Gb / giây • Đầu nối LC đơn giản ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi nhà máy sản xuất

Nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module 100m 850nm Kết nối LC đôi

Trọng lượng nhẹ 25Gbe SFP28, 25G SFP28 Module kết nối song song 100m 850nm Sự miêu tả Các mô-đun thu phát SFP của chúng tôi Gia đình tương thích bao gồm SFP BiDi SFP SFP + XFP X2 CWDM. Tất cả các sản phẩm đều t... Read More
2020-03-17 14:35:47
Page 1 of 1