Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ thu phát 10G XFP

Tất cả sản phẩm
SFP 100G (10)
SOC AOC (4)
SFP OTDR (1)
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của mô-đun SFP là rất tốt. Tôi hy vọng doanh nghiệp của bạn đang làm tốt hơn.

—— John

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát 10G XFP

(10)
Trung Quốc Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm nhà máy sản xuất

Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm

Trọng lượng nhẹ 10G XFP thu phát, BIDI XFP 10G 60Km 1270nm-1330nm Sự miêu tả 10G XFP là mô-đun thu phát quang xfp. Đây là các thiết bị chuyển đổi phương tiện quang độc lập giao thức được sử dụng trong Mạng ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc 1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây nhà máy sản xuất

1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây

1270nm-1330nm 10G XFP BIDI 10km Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây Sự miêu tả Sản phẩm này là bộ thu phát XFP có thể cắm yếu tố nhỏ được tăng cường 10Gbps tương thích với SDH OC192 / STM64, 10GBASE-LR / ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Bộ thu phát 10FP XFP có thể cắm nóng, Tiêu thụ năng lượng thấp DWDM XFP 10G 80km nhà máy sản xuất

Bộ thu phát 10FP XFP có thể cắm nóng, Tiêu thụ năng lượng thấp DWDM XFP 10G 80km

Bộ thu phát 10G XFP có thể cắm nóng, Tiêu thụ năng lượng thấp DWDM XFP 10G 80km Tính năng sản phẩm • Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 11,3Gb / giây • Đầu nối LC đơn giản • Dấu chân XFP có thể cắm nóng • Bộ thu tín hi... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số 10km 10G XFP DWDM Simplex LC nhà máy sản xuất

Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số 10km 10G XFP DWDM Simplex LC

Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số kết nối kỹ thuật số LCG 40km 10G XFP DWDM Các ứng dụng • SONET DWDM 10G / SDH • Ethernet dựa trên DWDM, IEEE 10GBASE-ER • Ứng dụng ITU G.709 / OTN ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Bộ thu phát công nghiệp 10G XFP CWDM 1470 1610nm cho kết nối 40 km SMF nhà máy sản xuất

Bộ thu phát công nghiệp 10G XFP CWDM 1470 1610nm cho kết nối 40 km SMF

Bộ thu phát công nghiệp 10G XFP CWDM 1470 1610nm cho kết nối 40 km SMF Sự miêu tả Tất cả các máy thu phát của chúng tôi đều được thử nghiệm nội bộ trước khi vận chuyển để đảm bảo rằng chúng sẽ đến trong tình tr... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Đầu nối LC kép CWDM XFP 10G 1270-1610nm cho kết nối SMF 10km nhà máy sản xuất

Đầu nối LC kép CWDM XFP 10G 1270-1610nm cho kết nối SMF 10km

Đầu nối LC kép CWDM XFP 10G 1270-1610nm cho kết nối SMF 10km Thông tin đặt hàng Một phần số Sự miêu tả OLXCxx1XL-CD10 XFP, 9,95 đến 11,3Gb / s, CWDM, 1270nm ~ 1610nm, 10km, 0 ~ 70 ℃, với Màn hình chẩn đoán kỹ ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Bộ thu phát 10G XFP, CWDM 10Gb XFP 1270 ~ 1610nm Khoảng cách 20km nhà máy sản xuất

Bộ thu phát 10G XFP, CWDM 10Gb XFP 1270 ~ 1610nm Khoảng cách 20km

Bộ thu phát 10G XFP, CWDM 10Gb XFP 1270 ~ 1610nm Khoảng cách 20km Sự miêu tả Những sản phẩm này có thể được sử dụng tương thích trong các thiết bị thương hiệu của CISCO. Chúng tôi là nhà cung cấp đáng tin cậy c... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Mô-đun 10G XFP thương mại 1550nm Nhiệt độ trường hợp hoạt động rộng 100km nhà máy sản xuất

Mô-đun 10G XFP thương mại 1550nm Nhiệt độ trường hợp hoạt động rộng 100km

Mô-đun 10G XFP thương mại 1550nm Nhiệt độ trường hợp hoạt động rộng 100km Lợi thế cạnh tranh 1. Chất lượng tuyệt vời 2. Lower cost than others in the market. 2. Chi phí thấp hơn so với những người khác trên thị ... Read More
2020-03-18 09:46:34
Trung Quốc Máy thu phát 10G XFP di động BIDI 100km 1530-1550nm Độ bền dài nhà máy sản xuất

Máy thu phát 10G XFP di động BIDI 100km 1530-1550nm Độ bền dài

Máy thu phát 10G XFP di động BIDI 100km 1530-1550nm Độ bền dài Tính năng sản phẩm • Tiêu thụ điện năng thấp, 20nm Về chúng tôi Thâm Quyến OlinkPhotonics Inc., Ltd được thành lập vào năm 2011, là nhà sản xuất ... Read More
2020-03-17 14:35:47
Trung Quốc Kích thước nhỏ 10 Gigabit XFP BIDI 20km Đa năng cho kết nối SMF 20km nhà máy sản xuất

Kích thước nhỏ 10 Gigabit XFP BIDI 20km Đa năng cho kết nối SMF 20km

Kích thước nhỏ 10 Gigabit XFP BIDI 20km Đa năng cho kết nối SMF 20km Tính năng sản phẩm • Áp dụng cho kết nối SMF 20km • Tiêu thụ điện năng thấp, Read More
2020-03-17 14:35:47
Page 1 of 1